เมื่อเวลา13.30น.ของวันที่17พ.ย. ที่บริเวณ สวนสุขภาพเฉลิมพระเกียรติ 84 พรรษา หมู่7 ตำบลบ่อวิน อำเภอศรีราชา นายสิรวิชฐ์ อำไพวงษ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ่อวิน และคณะผู้บริหาร นำจิตอาสาพระราชทาน ร่วมทำกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาเนื่องในโอกาสวันสำคัญของชาติไทย เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัว(วันวชิราวุธ) โดยร่วมกันเก็บกวาดใบไม้ ขยะมูลฝอย ตัดหญ้า ให้เป็นระเบียบเรียบร้อย สะอาด และสวยงาม สำหรับกิจกรรมของอบต.บ่อวินในครั้งนี้