วันที่ 20 พฤศจิกายน 2566 นายกิตติ เป้าเปี่ยมทรัพย์ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดฉะเชิงเทรา มอบหมายให้ นายธนพัฒน์ เจียรสถิต รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นประธานเปิดโครงการพัฒนาศักยภาพผู้สูงอายุ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 หลักสูตรฝึกอบรมการรำไทยประยุกต์ให้กับผู้สูงอายุในจังหวัดฉะเชิงเทรา