เมื่อวันที่ 27 พฤศจิกายน 2566 ที่สนาม ฮ.ชั่วคราว ภายในกองพันทหารราบที่ 2 กรมทหารราบที่ 111 ตำบลท่าบุญมี อำเภอเกาะจันทร์ จังหวัดชลบุรี // พลโท ชิษณุพงศ์ รอดศิริ แม่ทัพภาคที่ 1 นำผู้บังคับหน่วยกำลังรบขึ้นตรงกองทัพภาคที่ 1 ร่วมคณะเดินทางตรวจเยี่ยม กองพลทหารราบที่ 11 โดยมี พลตรี เอกอนันต์ เหมะบุตร ผู้บัญชาการกองพลทหารราบที่ 11 พร้อมคณะผู้บังคับบัญชากองพลทหารราบที่ 11 ให้การต้อนรับ