วันที่ 30 พ.ย.2566 นายกิตติ เป้าเปี่ยมทรัพย์ นายก อบจ.ฉะเชิงเทรา พร้อมด้วย นางสุรวดี เป้าเปี่ยมทรพย์ ได้นำข้าวสาร ปลากระป๋อง และไข่ไก่ จำนวน 7,000 ชุด มาแจกจ่ายให้กับพี่น้องประชาชน เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันเกิด อายุ 77 ปี ในวันนี้ โดยมีประชาชนในพื้นที่และใกล้เคียงที่ทราบข่าวต่างมารอรับบัตรคิวกันตั้งแต่เช้าช่วงมืด ที่บ้านเป้าเปี่ยมทรัพย์ ถนนฉะเชิงเทรา- บางน้ำเปรี้ยว ต.หน้าเมือง อ.เมืองฉะเชิงเทรา