วันที่ 8 ธันวาคม 66 เวลา 09.30 น. ที่ ห้องประชุมมรุพงษ์ศิริพัฒน์ ชั้น4 ศาลากลางจังหวัดฉะเชิงเทรา นางสาวฉัตรประอร นิยม รองผู้ว่าราชการจังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นประธานในพิธีงานวันต่อต้านคอร์รัปชันสากล (ประเทศไทย) เพื่อรับชมการประกาศเจตนารมณ์เนื่องในงานวันต่อต้านคอร์รัปชันสากล (ประเทศไทย) โดยมีหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพียงกัน