วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2567 นายกิตติ เป้าเปี่ยมทรัพย์ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดฉะเชิงเทรา มอบหมายให้นายธนพัฒน์ เจียรสถิต รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นประธานเปิดโครงการพร้อมกาย พร้อมใจ เตรียมสู่วัยผู้สูงอายุ หลักสูตรการดูแลจัดการสุขภาพภาวะฉุกเฉินในผู้สูงอายุ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567