วันพุธที่ 14 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 10.00 น. นายธีระพล สุ่มมาตย์ นายอำเภอบางน้ำเปรี้ยว เป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรม “ห่วงใยทุกชีวิต เป็นมิตรทุกเส้นทาง“ ณ โดมเอนกประสงค์สุเหร่าโอ่ง หมู่ที่ 5 ตำบลโยธะกา อำเภอบางน้ำเปรี้ยว จังหวัดฉะเชิงเทรา โดยมีผู้กำกับการสถานีตำรวจภูธรบางขนาก นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโยธะกา ปลัดอำเภอ คณะ กต.ตร.สภ.บางขนาก และผู้ขับขี่รถจักรยานยนต์พ่วงข้าง เข้าร่วมกิจกรรมฯ