วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2567 #นายกิตติ เป้าเปี่ยมทรัพย์ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดฉะเชิงเทรา #นางนุชนารถ ยุววรรณ ปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัด พร้อมด้วยผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมโครงการอบรมสัมมนาเพื่อพัฒนาศักยภาพของบุคลากรองค์การบริหารส่วนจังหวัดภาคกลาง ประจำปี 2567 โดย #นายชาดา ไทยเศรษฐ์ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงมหาดไทย เป็นประธานเปิดงาน มีผู้เข้าร่วมโครงการอบรมประกอบด้วยนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัด รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัด ที่ปรึกษาและเลขานุการนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัด ประธานสภา สมาชิกสภา ข้าราชการ และพนักงานจ้างขององค์การบริหารส่วนจังหวัดภาคกลางทั้ง 25 จังหวัด จำนวน 1,150 คน