เวลา 13.30 น. วันที่ 4 มี.ค.67 นายปรเมศวร์ งามพิเชษฐ์ นายกเมืองพัทยา เป็นประธานการประชุมใหญ่สามัญ คณะกรรมการและผู้บริหารชมรมช่างสักเมืองพัทยา ที่ห้องประชุมศาลาว่าการเมืองพัทยา จ.ชลบุรี โดยมี นายภูมิพิพัฒน์ กมลนาถ เลขานุการนายกเมืองพัทยา นายปราโมทย์ แก้วหล้า ประธานชมรมช่างสักเมืองพัทยา และพี่น้องสมาชิกกลุ่มช่างสักในพื้นที่เมืองพัทยา เข้าร่วมประชุมพร้อมร่วมหารือเตรียมความพร้อมการจัดงาน Pattaya International Tattoo Convention 2024