วันที่ (8 มี.ค.67) ที่โรงเรียนพลูตาหลวงวิทยา (อบจ.ชบ.6) ดร.นฤมล อินทพงษ์ ผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนพลูตาหลวงวิทยา(อบจ.ชบ.6) เป็นประธานในพิธีมอบประกาศนียบัตรนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 จำนวน 249 คน และนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 จำนวน 213 คนที่สำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 โดยมีคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน คณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนโรงเรียนพลูตาหลวงวิทยาเข้าร่วมพิธีเป็นจำนวนมาก