วันที่ 18 มี.ค.67 ที่ห้องประชุมศาลาว่าการเมืองพัทยา จ.ชลบุรี นายปรเมศวร์ งามพิเชษฐ์ นายกเมืองพัทยา เป็นประธานในการประชุมเตรียมความพร้อมการจัดงานโครงการอนุรักษ์มรดกไทย โดยมี นายภูมิพิพัฒน์ กมลนาถ เลขานุการนายกเมืองพัทยา นายมานะ ยาประคำ ประธานสภาวัฒนธรรมเมืองพัทยา พร้อมด้วยนางศุภาวี บำรุงศักดิ์ วัฒนธรรมจังหวัดชลบุรี เจ้าหน้าที่วัฒนธรรมจังหวัดชลบุรี หน่วยงานภาคีเครือข่ายทางวัฒนธรรม พร้อมด้วยหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการประชุม