วันที่ 19 มีนาคม 2567 ที่สุสานสมาคมสงเคราะห์การกุศลฉะเชิงเทรา ตำบลบางไผ่ อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา เจ้าหน้าที่หน่วยกู้ภัยฉะเชิงเทราได้ทำการฝังศพไร้ญาติและศพที่มีฐานะยบากจน โดยได้นำศพออกมาจากห้องเย็นบริเวณด้านหน้าสุสานสมาคมฯ แล้วเช็คเพศและรายชื่อ จากนั้นนำบรรจุใส่โลงศพ ก่อนจะนำขึ้นรถเคลื่อนไปฝังยังด้านในสุสาน ที่ได้เคยจัดสร้างหลุมศพไว้เมื่อ 3 ปีก่อน เพื่อไว้ใช้สำหรับบรรจุศพไร้ญาติและศพที่มีฐานะยากจน