นี่คือภาพวงจรปิดจับภาพนาทีอุบัติเหตุ เมื่อวันที่ 19 มีนาคม 2567 เวลา 18.00 น.ที่บนถนนดอนหัวฬ่อ – สัตตพงษ์ หมู่ที่ 6 ตำบลดอนหัวฬ่อ อำเภอเมืองจังหวัดชลบุรี จะเห็นรภเบ็นซ์มาจอดรออยู่เลนซ้ายสุดแล้วเลี้ยวขวามาอีกฝั่งทำให้รถ จยย.บิ๊กไบค์ที่วิ่งมาทางตรงชนท้ายทั้งรถและคนขี่ร่างกระเด็นก่อนตกพื้นอย่างน่าหวาดเสียว