นายชุย จี้จง ผู้อำนวยการโครงการ กิจการร่วมค้า ซีเอ็นเอ็นซี ผู้รับจ้างก่อสร้างโครงการพัฒนาท่าเรือแหลมฉบัง ระยะที่ 3 (ส่วนที่ 1) งานก่อสร้างงานทางทะเล พร้อมด้วยพนักงาน ร่วมใจจัดกิจกรรม CSR “สานฝัน ปันรักให้น้อง” ณ สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านบางละมุง อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี เมื่อวันที่ 28 มีนาคม 2567
โดยการจัดเลี้ยงอาหารกลางวันให้กับน้องๆ โดยมี วัตถุประสงค์ เพื่อสร้างขวัญ กำลังใจ และเติมความรักความอบอุ่นให้กับน้องๆ เยาวชน ในโอกาสเดียวกันนี้ ได้ร่วมรับฟังความเป็นอยู่ของน้องๆ พร้อมกับมอบของใช้จำเป็นให้กับน้องๆ อีกด้วย