ที่ห้องประชุมกวางทอง เทศบาลตำบลดอนหัวฬ่อ อำเภอเมือง จังหวัดชลบุรี นายไมตรี ประเสริฐ นายกเทศมนตรีตำบลดอนหัวฬ่อ เป็นประธานการจัดประชุมการ เตรียมความพร้อมในการจัดโครงการอนุรักษ์และสืบสานวัฒนธรรมประเพณีวันสงกรานต์ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 (วันไหลดอนหัวฬ่อ) ในวันที่ 16 เมษายน 2567 ตั้งแต่ เวลา 07.30 น.เป็นต้นไป โดยมีทางคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ข้าราชการ พนักงาน ผู้แทนจากห้างร้าน ผู้แทนจากภาคเอกชน เจ้าหน้าที่ตำรวจ สภ.ดอนหัวฬ่อ เข้าร่วม เพื่อให้การดำเนินการจัดการจัดงาน เป็นไปด้วยความเรียบร้อย และออกมาอย่างมีประสิทธิภาพ