วันที่ 4 เม.ย.67 นายเดชาวุฐ ธีรภัทรไพศาล ประธานกรรมการมูลนิธิสว่างศรัทธาธรรมสถาน ฉะเชิงเทรา ประธานกรรมการศาลเจ้าพ่อหลักเมือง ฉะเชิงเทรา เป็นประธานในพิธีเซ่นไหว้เหล่าบรรพชน และดวงวิญญาณไร้ญาติ มี นายไพบูลย์ พานิชนันโท ที่ปรึกษามูลนิธิสว่างศรัทธาธรรมสถาน ฉะเชิงเทรา เป็นประธานร่วมในพิธี พร้อมด้วยคณะกรรมการและผู้มีจิตศรัทธา ร่วมพิธี ณ สุสานเมตตาธรรม ต.เขาหินซ้อน อ.พนมสารคาม จ.ฉะเชิงเทรา