สมาคมนักธุรกิจรักษาความมั่นคงแห่งชาติ ได้จัดอบรมหลักสูตร “นักธุรกิจรักษาความมั่นคงแห่งชาติรุ่นที่ 75” National Security Businessman Association 75 หรือ “NSBA 75”
โดยมีผู้เข้ารับการศึกษาในรุ่นนี้ ได้แก่ พลเรือเอกเชษฐา ใจเปี่ยม ศจ.ดร.ประภาจิต ศรีสว่างพัฒนา ศ.ดร.กนกพรรณ จุลคำภา ดร.ณรงค์ บุรีเรือง นายแทนคุณจิตต์อิสระ ศ.ดร.กรชัย ช่อเกตุ
ศ.ดร.ธัญภัสวนันท์ สุตธนไพศาล มี พ.ต.อ.ดร.ณรัฐช์พงศ์ อุดมศรี (ต้อม) ประธานรุ่น