ที่จุดตรวจหน้าศูนย์ อปพร.หนองกะขะ อ.พานทอง จ.ชลบุรี นางสาวฐิติลักษณ์ คำพา รองผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี พร้อมคณะ ได้เดินทางลงพื้นที่ไปตรวจเยี่ยมศูนย์ป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนน ในช่วงเทศกาลสงกรานต์ เพื่อตรวจเยี่ยมความพร้อมในด้านการให้บริการประชาชนตามจุดต่าง ๆ และให้กำลังใจเจ้าหน้าที่ผู้ปฏิบัติงาน และมอบสิ่งของเครื่องใช้ที่จำเป็นให้กับผู้ปฏิบัติหน้าที่โดยมี นายอำเภอพานทอง พร้อมเจ้าหน้าที่ ผู้นำท้องที่ ผู้นำท้องถิ่น ให้การต้องรับจากนั้นนางสาวฐิติลักษณ์ คำพา รองผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี พร้อมคณะ ได้เดินทาง