17 เมษายน 2567 : นายสมภพ กิตติวิรุฬห์วัฒน รักษาการหัวหน้างานปฏิบัติการภูมิภาค-ภาคตะวันออก AIS นำทีมคณะผู้บริหารเอไอเอส ภาคตะวันออก ร่วมสืบสานประเพณีไทยในเทศกาลสงกรานต์ ทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้งแด่พระภิกษุสงฆ์ พร้อมสรงน้ำพระเพื่อเป็นสิริมงคลในงานวันไหลบางแสน ชลบุรี ประจำปี 2567 ร่วมกับนายวิทยา คุณปลื้ม นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดชลบุรี และนายณรงค์ชัย คุณปลื้ม นายกเทศบาลมนตรีเทศบาลเมืองแสนสุข จังหวัดชลบุรี และ นายสนธยา คุณปลื้ม อดีตรัฐมนตรีหลายสมัย ณ หาดบางแสน ชลบุรี