วันที่ 29 เมษายน 2567 ที่ สำนักงานคณะกรรมการอิสลามประจำจังหวัดฉะเชิงเทรา อำเภอบางน้ำเปรี้ยว จังหวัดฉะเชิงเทรา นายชลธี ยังตรง ผู้ว่าราชการจังหวัดฉะเชิงเทรา ประธานตรวจเยี่ยมพบปะให้กำลังใจ เยาวชนและครอบครัวอุปถัมภ์ ที่เข้าร่วมโครงการสานใจไทยสู่ใจใต้รุ่นที่ 42 พร้อมด้วย นายธีระพล สุ่มมาตย์ นายอำเภอบางน้ำเปรี้ยว ผู้แทนส่วนราชการ ในโอกาสตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจ เยาวชนและครอบครัวอุปถัมภ์ที่เข้าร่วมโครงการฯ