วันที่ 18 พฤษภาคม 2567 ที่องค์การบริหารส่วนตำบลดงพระราม อำเภอเมือง จังหวัดปราจีนบุรี นางจารุณี กาวิล รองผู้ว่าราชการจังหวัดปราจีนบุรี เดินทางมาเป็นประธานพิธีเปิดโครงการบูรณาการทักษะทางวิชาชีพกับการสร้างคุณลักษณะอันพึงประสงค์ของผู้เรียนอาชีวศึกษา (FIXIT จิตอาสา) โดยมีนายสำรวย สุบุตรดี นายกองค์การบริหารส่วนตำบลดงพระราม นายกิติ ตังคะประเสริฐ ผจก.หจก.ประสิทธิ์มอเตอร์สาขาปราจีนบุรี ตัวแทนชาวบ้านตำบลดงพระราม นักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมโครงการ
![](https://cdn.khaodentuathai.com/2024/05/IMG_20240518_094740_0.jpg?x-image-process=style/webp)