วันที่ 26 พฤษภาคม 2567 นายกิตติ เป้าเปี่ยมทรัพย์ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นประธานเปิดโครงการประชุมผู้ปกครอง ประจำปีการศึกษา 2567 โรงเรียนชำป่างามวิทยาคม สังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัด
ฉะเชิงเทรา โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน คณะครู และผู้ปกครองเข้าร่วมประชุม ณ อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนชำป่างามวิทยาคม ตำบลท่ากระดาน อำเภอสนามชัยเขต จังหวัดฉะเชิงเทรา เพื่อสร้างกระบวนการแลกเปลี่ยนความคิด และสร้างความ