วันที่ 2 มิ.ย.67 ที่โรงแรม สวอนเลค กม.10 ต.พลูตาหลวง อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี นาย สุพิสิฐ และ นาง พรรณฑิตยา วิศรุตธำรงกุล ในฐานะ กรรมการ บริษัท ศิริศรีชุมพล จำกัด และเจ้าของโรงแรมสวอนเลค สัตหีบ พร้อมครอบครัวได้ทำบุญอุทิศส่วนกุศลให้กับ อดีตเจ้าของโรงแรม สวอนเลค กม 10.พร้อมกับแจกข้าวสาร และเงินสดให้ประชาชน เพื่อเป็นการบรรเทาทุกข์ โดยมี บรรดาญาติๆครอบครัว หน่วยงานภาครัฐ ภาคเอกชน ผู้ที่รู้จักมักคุ้น เข้าร่วมในพิธี เป็นจำนวนมาก